संस्था
         पूर्व प्राथमिक
         प्राथमिक
         माध्यमिक
परिक्षा
शिष्यवृत्ती
शालेय निकाल
क्रिडा
क्षणचित्रे
महत्त्वाच्या सुचना

माध्यमिक विभाग
शाळेविषयी माहिती
बाह्य परिक्षा
NMMS शिष्यवृत्ती प्राप्त विद्यार्थी
एस.एस.सी. परीक्षा : एक दृष्टीक्षेप
शाळेचे वेळापत्रक
उपक्रम
शालेय परिक्षा नियोजन
शिक्षक परिचय

शाळेविषयी माहिती


शाळेचे नाव
:
महात्मा फुले जागृती मंडळाचे माध्यमिक विदयालय, भोसरी, पुणे - ३९
पत्ता
:
महात्मा फुले रोड, माळी आळी, भोसरी, पुणे - ३९
दुरघ्वनी क्र
:
९८५०५६८८४३
ईमेल
:
mohan.waghule@outlook.com
 
:
balasaheblondhe.1945@rediffmail.com
विभाग
:
माध्यमिक
केंद्र शाळेचे नाव
:
छत्रपती शिवाजी प्राथमिक विदयालय, भोसरी
माध्यम
:
मराठी
कायम मान्यता क्र व वर्ष
:
माध्य. ३ (१४) नमाशा / मान्यता / पुवि ९२ दि. १५/१०/१९९२
शाळेचा युआडी नंबर
:
२७२५२००१६०२
एस.एस.सी. संकेतांक
:
११.१६.०४६
सत्र
:
सकाळ
शाळेचा प्रवर्ग
:
माध्यमिक
शाळेचा प्रकार
:
खाजगी अनुदानित
इयत्ता
:
८ वी ते १० वी (एकूण तुकडया - ०९)
माहीती अधिकारी
:
श्री. मोहन बबन वाघुले
अपिलीय अधिकारी
:
मा. शिक्षणाधिकारी, जिल्हा परिषद, पुणे

बाह्य परिक्षा


अ.क.
परीक्षेचे नाव पात्रता परीक्षचा कालावधी
NTS परीक्षा १० वीत शिकत असलेले विद्यार्थी नोव्हेंबर २रा किंवा ३रा रविवार
टिमवि गणित परीक्षा इ. ८ वी फेब्रुवारी
चित्रकला ग्रेड परीक्षा इ. ८ वी ते १० वी सप्टेंबर
N.M.M.S.
इ. ८ वी जानेवारी
विज्ञान मंच योजना परीक्षा इ. ९ वी ऑगस्ट
R.B.I. प्रश्नमंजूषा इ. ९ वी ऑगस्ट
ग्रीन कायझेन प्रश्नमंजूषा इ. ८ वी व ९ वी जानेवारी
M.T.S.
इ. ८ वी व ९ वी एप्रिल
महाराष्ट्र प्रज्ञा शोध परीक्षा इ. १० वी    

NMMS शिष्यवृत्ती प्राप्त विद्यार्थी

२००८ - २००९

अ.क.
नाव
मंडले संजीवनी भारत
भिसे शितल ज्ञानदेव
शिंदे मपिषा शांताराम
ठाकूर दिव्या खडकसिंग
चव्हाण आकाश रविंद्र

२००९ - २०१०

अ.क.
नाव
बागडी पूनम जनार्दन
गायकवाड शितल बलभीम
जायभाय मोहिनी मारूती
कदम सपना सखाराम
कानडे शुभम कांताराम
तनपुरे विजया रविंद्र

२०१० - २०११

अ.क.
नाव
गायकवाड सुशांत प्रदिप
गव्हाणे माधवी राजाराम
घुगे सौरभ संजय
कडू मानसी भास्कर
खणगे स्वानंद संजय
पानझाडे प्रविणराज विलास
तनपुरे ओंकार रविंद्र
थेटे तेजश्री चंद्रकांत

२०११ - २०१२

अ.क.
नाव
बेरड सूरज भाउसाहेब
डाकवे सुजाता सदानंद
मोहिते अनिकेत दत्तात्रय
साळी अभिजीत राजू
वाळूंज आदित्य वसंतराव

२०१२ - २०१३

अ.क.
नाव
लोंढे वेदांत महेश
बंडगर अनिकेत त्रंबक
देशमुख निखिल गणेश
खोगरे मयूर बाबासाहेब
जाधव नितीन शिवाजी

२०१३ - २०१४

अ.क.
नाव
लाटे स्नेहल बाबासाहेब
शिंदे इंद्रजीत अरविंद
लांडे स्नेहल बाळासाहेब
राठोड तेजस्वीनी एकनाथ
लोंढे ईश्वरी कृष्णा
भोसले स्नेहल दिनबंधू
झोंबाडे जयश्री दिपक
शेख आसिफा महमूद

एस.एस.सी. परीक्षा : एक दृष्टीक्षेप


वर्ष
विद्यार्थी संख्या
शेकडा निकाल
मार्च १९९५
४३
६०.४६
मार्च १९९६
७८
५७.६९
मार्च १९९७
८३
६२.५
मार्च १९९८
१७९
६२.५६
मार्च १९९९
२११
७६.७७
मार्च २०००
२८१
६९.३९
मार्च २००१
२८७
७४.९१
मार्च २००२
१६२
७७.७७
मार्च २००३
१७९
८९.३८
मार्च २००४
१८९
७५.६६
मार्च २००५
१७८
७५.८४
मार्च २००६
१९१
८६.९१
मार्च २००७
१६९
९२.३
मार्च २००८
१९८
९८.४८
मार्च २००९
१८३
९४.५३
मार्च २०१०
१९६
८७.७५
मार्च २०११
१९३
८७.५६
मार्च २०१२
२१२
८८.२१
मार्च २०१३
२०८
८७.५
मार्च २०१४
२०८
९७.६

शाळेची वेळ


सोमवार ते शुक्रवार

तासिका
वेळ
परीपाठ
७.०० ते ७.१०

७.१० ते ७.४५

७.४५ ते ८.१५

८.१५ ते ८.४५

८.४५ ते ९.१५

९.१५ ते ९.४५
मधली सुट्टी
९.४५ ते १०.००

१०.०० ते १०.३०

१०.३० ते ११.००

११.०० ते ११.३०

११.३० ते १२.००
शनिवार

तासिका
वेळ
परीपाठ
११.३० ते ११.४०

११.४० ते १२.१५

१२.१५ ते १२.४५

१२.४५ ते १.१५

१.१५ ते १.४५
मधली सुट्टी
१.४५ ते २.००
२.०० ते २.३०

२.३० ते ३.००

३.०० ते ३.३०

उपक्रम


क्र.
नाव
परीक्षा
उपक्रम
दिनविशेष
समिती
इतर कार्यभार
आल्हाट
मंजूषा
सुरेश
इतिहास
हिंदी राष्ट्भाषा
नवोदय
  
शिक्षक दिन
सा. फुले जयंती
दैनंदिन हजेरी
गाईड
राऊत
सुरेश
विश्वनाथ
MTS
  
लो. टिळक पुण्यतिथी
नवागत विद्यार्थी स्वागत
८ वी गुणवत्ता वाढ
कार्यक्रम
  
सुपे
मनिषा
सुनिल
NMMS
विज्ञान प्रदर्शन
राष्ट्रीय विज्ञान दिन
इन्स्पायर अवार्ड
प्रयोग शाळा
  
पाचपुते
राजश्री
तुकाराम
चित्रकला
व्यवसाय मार्गदर्शन
गुरूपौर्णिमा
सा. फुले स्मृतीदिन
  
शुध्दलेखन, लेखन सराव
शिष्यवृत्ती, माहिती संकलन
९ वी शिस्त
चौधरी
मिनाक्षी
किशोर
  
  
म. फुले स्मतिदिन
म. फुले जयंती
विशेष दिन
स्नेहसंमेलन
आदर्श प्रश्नपेढी, सांख्यिकी,
शा.पो.आहार, नामवंत मुलाखती
SSA, U Dise
सुतार
लहू
ज्ञानेश्वर
  
  
महाराष्ट्र दिन
  
RSP ध्वनी दिन संकलन
क्रीडा स्पर्धा,
स्काऊट, प्रथमोपचार
लोंढे
सुनिता
शाम
  
  
हिंदी दिन
  
आपत्ती व्यवस्थापन
हस्ताक्षर सुधार कार्यक्रम
१० वी गुणवत्ता वाढ कार्यक्रम
वाळके
सुरेखा
नामदेव
  
हरित सेना
पर्यावरण मंडळ
पर्यावरण दिन
भूगोल दिन
जागतिक महिला दिन
  
  
देशमुख
रोहिणी
विकास
  
डॉ. आंबेडकर जयंती
डॉ. आंबेडकर पुण्यतिथी

परीक्षा
साप्ताहिक चाचणी
ग्रंथालय
१० वी सराव
१०
दहिफळे
निळकंठ
विक्रम
गणित प्रज्ञान
NTS
  
शिवजयंती
  
८ वी शिस्त
११
गिर
माधव
गुंडू
  
  
बालदिन
सामाजिक समता न्याय दिन

  
नाटयस्पर्धा
सुविचार लेखन
हस्तलिखित, १० वी शिस्त
१२
कांबळे
गुंडू
शामराव
  
विज्ञान मंडळ
गांधी जयंती / शास्त्री
  
शै. साहित्य प्रदर्शन
सूचना फलक
१३
मोहिते
सुखदेव
ज्ञानदेव
शैक्षणिक सहल
स्वातंञय दिन
प्रजासत्ताक दिन

  
परिपाठ प्रथमोपचार
RSP स्काऊट
क्रीडा स्पर्धा
  
१४
शेवकरी
माधूरी
अरूण
  
  
क्रांतिदिन
  
विज्ञान/ अभ्यास क्षेत्र भेट
९ वी गुणवत्ता वाढ

शालेय परिक्षा नियोजन


इयत्ता
घटक चाचणी १
प्रथम सत्र परिक्षा
घटक चाचणी २
सराव परीक्षा
द्वितीय सत्र परिक्षा
इ. ८ वी
ऑगस्ट
शेवटचा आठवडा
ऑक्टोबर
दुसरा आठवडा
फेब्रुवारी
पहिला आठवडा
---
एप्रिल
पहिला आठवडा
इ. ९ वी
ऑगस्ट
शेवटचा आठवडा
ऑक्टोबर
दुसरा आठवडा
फेब्रुवारी
पहिला आठवडा
---
एप्रिल
पहिला आठवडा
इ. १० वी
ऑगस्ट
शेवटचा आठवडा
ऑक्टोबर
दुसरा आठवडा
---
सराव - १
डिसेंबर शेवटचा आठवडा
सराव - २
जानेवारी दुसरा आठवडा
---

शिक्षक परिचय


नाव
:
श्री. मोहन बबन वाघुले
पद
:
मुख्याध्यापक
शिक्षण
:
M.A., B.Ed., B.J.
नाव
:
सौ. मंजुषा सुरेश आल्हाट
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
M.A., B.Ed.
नाव
:
श्री. सुरेश विश्वनाथ राउत
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
M.Sc., B.Ed.
नाव
:
श्रीम. मनिषा सुनिल सुपे
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
B.Sc., B.Ed.
नाव
:
श्रीम. पाचपुते राजश्री तुकाराम
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
M.A., B.Ed.
नाव
:
सौ. चौधरी मिनाक्षी किशोर
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
B.A., B.Ed.
नाव
:
श्री. लहू ज्ञानेश्वर सुतार
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
M.A., B.P.Ed.
नाव
:
सौ. सुनिता शाम लोंढे
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
M.A., B.Ed.
नाव
:
सौ. सुरेखा नामदेव वाळके
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
M.A., B.Ed.
नाव
:
सौ. रोहिणी विकास देशमुख
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
M.A., B.Ed.
नाव
:
श्री. निळकंठ विक्रम दहिफळे
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
B.Sc., B.Ed.
नाव
:
श्री. माधव गुंडू गिर
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
B.A., B.Ed.
नाव
:
श्री. गुंडू शामराव कांबळे
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
B.Sc., B.Ed.
नाव
:
श्री. सुखदेव ज्ञानदेव मोहिते
पद
:
उपशिक्षक
शिक्षण
:
B.A., B.P.Ed.
नाव
:
सौ. माधुरी अरुण शेवकरी
पद
:
उपशिक्षिका
शिक्षण
:
B.Sc., B.Ed.
नाव
:
सौ. दिपाली संदीप मंडलिक
पद
:
वरिष्ठ लिपिक
शिक्षण
:
B.A.
नाव
:
श्री. बाळासाहेब बबन लोंढे
पद
:
कनिष्ठ लिपिक
शिक्षण
:
B.A., B.Com., B.Ed.
नाव
:
श्री. संतोष दिनकर कांबळे
पद
:
सेवक
शिक्षण
:
B.Com.
नाव
:
श्रीम. जनाबाई मोरेश्वर भोते
पद
:
सेवक
शिक्षण
:
१ ली
नाव
:
सौ. लीलावती बाळासाहेब पढेर
पद
:
सेवक
शिक्षण
:
९ ली
नाव
:
श्री. सुरेश दगडू बढे
पद
:
सेवक
शिक्षण
:
९ ली
नाव
:
श्री. विश्वनाथ निवृत्ती माळी
पद
:
सेवक
शिक्षण
:
१२ वी

 

 

© महात्मा फुले विद्यालय, भोसरी.   सर्व हक्क सुरक्षित.